Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 31 hôm nay

SEA Game 31 - Ngày hội thể thao lớn nhất khu vực Đông Nam Á năm 2022
>>> Tham khảo bí quyết quan hệ lâu ra hiệu quả TẠI ĐÂY❤️

Trong những ngày gần đây thì thông tin được người dân cả nước nói riêng cũng như cả khu vực Đông Nam Á nói chung quan tâm nhất đó là ngày hội thể thao lớn nhất khu vực SEA Games 31. Mọi người luôn luôn theo dõi và cập nhật sớm nhất Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 31. Bởi vậy mới thấy tinh thần yêu thể thao nước nhà to lớn và hào hùng nhường nào.

SEA Games là tên viết tắt tiếng anh của Đại Hội Thể thao Đông Nam Á (Southeast Asian Games) được tổ chức hai năm một lần với sự tham gia của hàng ngàn vận động viên đến từ 11 nước trong khu vực Đông Nam Á, nằm giữa chu kì tổ chức của Đại hội Olympic và Đại hội Thể thao Châu Á. Những môn thể thao trong khuôn khổ đại hội có sự tham gia giám sát của Uỷ ban Olympic Quốc tế và Hội đồng Olympic Châu Á. Điều hành toàn bộ chương trình là Liên Đoàn thể thao Đông Nam Á.

Theo như dự kiến ban đầu thì vốn thời gian tổ chức sẽ diễn ra từ ngày 21/11/2021 đến 2/12/ 2021. Nhưng do những bất ổn và tình hình căng thẳng của dịch bệnh Covid – 19 trên toàn thế giới cũng như trong khu vực buộc đại hội phải dời lại. Năm nay đại hội được tổ chức từ ngày 12 đến ngày 23/5/2022.

SEA Game 31 - Ngày hội thể thao lớn nhất khu vực Đông Nam Á năm 2022
SEA Game 31 – Ngày hội thể thao lớn nhất khu vực Đông Nam Á năm 2022

Các môn thi đấu chính thức tại SEA Games 31

Đại hội Thể Thao Đông Nam Á năm nay có 40 môn thi đấu với dự kiến 526 bộ huy chương được trao. Mặc dù vẫn còn dịch nhưng Việt Nam cam kết sẽ áp dụng tốt nhất các biện pháp bảo đảm an toàn cho các đoàn thể thao và không cắt giảm nội dung nào. Các môn thể thao bao gồm:

Thể thao dưới nước (Nhảy cầu, Bơi lội, Lặn

vì sao bệnh khó nói ở nam giới chữa hoài không khỏi
Cờ vua Judo Vật
Bắn cung Cờ tướng Jujutsu Cử tạ
Điền kinh Thể hình Karate Quần vợt
Cầu lông Khiêu vũ thể thao Kickboxing Vovinam
Bóng rổ Thể thao điện tử Kurash Hai môn phối hợp
Bi-a Đấu kiếm Muay Thái Ba môn phối hợp
Xe đạp

Địa hình

Đường trường

Bóng đá

Bóng đá

Bóng đá trong nhà

Thể dục dụng cụ

Aerobic

Artistic

Rhythmic

Bóng chuyền

Bóng chuyền bãi biển

Bóng chuyền trong nhà

Bowling Golf Bi sắt Taekwondo
Quyền Anh Pencak Silat Chèo thuyền Bóng bàn
Canoeing Bóng ném Cầu mây Bắn súng

Bảng tổng sắp Huy Chương SEA Games 31

Đây là bảng tổng sắp huy chương SEA Games 31 mới nhất khi kế thúc ngày thi đấu thứ 4 (tứ ngày 11/5/2022). Ngày 12/5/2022, các hạng mục thi đấu được tạm ngưng để nhường cho lễ khai mạc Đại hội thể thao Đông Nam Á lần thứ 31 được tổ chức tại sân vận động Mỹ Đình.

Số thứ tự

Đội tuyển Huy chương vàng Huy chương bạc Huy chương đồng Tổng số huy chương

1

Việt Nam 205 125 116 446

2

Thailand 92 103 136 331
3 Indonesia 69 91 81

241

4 Philippines 52 70 104

226

5 Singapore 47 46 73

166

6

Malaysia 39 45 90 174
7 Myanmar 9 18 35

62

8

Campuchia 9 13 41 63
9 Lào 2 7 33

42

10

Brunei 1 1 1 3
11 Đông Timo 0 3 2

5

Thành tích của Đội tuyển Việt Nam trong các ngày thi đấu

Dưới đây là thống kê những thành tích của Đội tuyển nước nhà trong những ngày thi đấu đã qua:

Ngày 8/5

Huy chương bạc: Nhảy cầu Đôi nam cầu mềm 3m: Nguyễn Tùng Dương – Phương Thế Anh.

Huy chương đồng: Nhảy cầu Đơn nữ cầu mềm 1m: Ngô Phương Mai.

Ngày 9/5

Huy chương bạc: Nhày cầu Đôi nữ cầu mềm 3m: Ngô Phương Mai – Mai Hồng Hạnh.

Ngày 10/5

Huy Chương Vàng:

  • Kurash 48 kg nữ: Tô Thị Trang.
  • Kurash 52 kg nữ: Phạm Nguyễn Hồng Mơ.
  • Kurash 81 kg nam: Bùi Minh Quân.
  • Kurash 90 kg nam: Trần Thương.

Huy Chương Bạc:

  • Kurash 81 kg nam: Trần Thanh Hiển.
  • Kurash 90 kg nam: Lê Duy Thành.

Huy Chương Đồng:

  • Kurash 52 kg nữ: Nguyễn Thị Tuyết Hân.
  • Nhảy cầu Đôi nam cầu cứng 10m: Nguyễn Quang Đạt – Đặng Hoàng Tú.

Ngày 11/5

Huy Chương Vàng:

  • Rowling Thuyền 4 nữ hạng nặng 2 mái chèo: Phạm Thị Thảo – Đinh Thị Hảo – Hồ Thị Lý – Phạm Thị Huệ.
  • Rowling Thuyền 4 nữ hạng nặng 1 mái chèo: Phạm Ngọc Ánh – Lê Thị Hiền – Hà Thị Vui – Dư Thị Bông.
  • Pencak Silat Quyền biểu diễn đồng đội nữ (Regu): Nguyễn Thị Thu Hà – Nguyễn Thị Huyền – Vương Thị Bình.
  • Kurash 60 kg nam: Lê Công Hoàng Hải.
  • Kurash 66 kg nam: Lê Đức Đông/
  • Bóng ném bãi biển nam: Đội tuyển bóng ném Việt Nam.

Huy Chương Bạc:

  • Pencak Silat Quyền biểu diễn đôi nữ (Ganda): Nguyễn Thị Thu Hà – Nguyễn Thị Huyền.
  • Kurash 60 kg nam: Võ Phạm Hoàng Ân.
  • Kurash 66 kg nam: Phan Trúc Phi.

Huy Chương Đồng:

  • Rowling Thuyền đôi nam hạng nhẹ 2 mái chèo: Nhữ Đình Nam – Bùi Văn Hoàn.
  • Rowling Thuyền đôi nam hạng nặng 2 mái chèo: Nguyễn Văn Hà – Nguyễn Văn Hiếu.
  • Pencak Silat Quyền biểu diễn đơn nữ: Vương Thị Bình.
  • Kurash 87 kg nữ: Hoàng Bùi Thuỳ Linh, Trần Thị Thanh Thuỷ.
  • Nhảu cầu Đôi nữ cầu cứng 10m: Bùi Thị Hồng Giang – Mai Hồng Hạnh.

Ngày 13/5

Huy Chương Vàng:

  • Wushu nam đao nam: Phạm Quốc Khánh.
  • Wushu kiếm thuật nữ: Dương Thúy Vi.
  • Rowling thuyền bốn nữ hạng nhẹ hai mái chèo: Hồ Thị Lý – Nguyễn Thị Giang – Lường Thị Thảo – Phạm Thị Thảo.
  • Rowling thuyền đôi nữ hạng nặng một mái chèo: Đinh Thị Hảo – Phạm Thị Huệ.
  • Đấu kiếm cá nhân kiếm chém: Vũ Thành An.
  • Kurash dưới 70 kg nữ: Nguyễn Thị Thanh Trâm.
  • Thể hình dưới 55 kg: Phạm Văn Mách.
  • Thể hình dưới 65 kg: Đặng Thanh Tùng.
  • Thể dục dụng cụ nam toàn năng đồng đội: Đội tuyển thể dục dụng cụ nam Việt Nam.
  • Kickboxing nữ 48 kg: Nguyễn Thị Hằng Nga.
  • Kickboxing nam 51 kg: Huỳnh Văn Tuấn.
  • Kickboxing nam 67 kg: Nguyễn Thế Hưởng.
  • Kickboxing nữ 65 kg: Huỳnh Thị Kim Vang.
  • Kickboxing nam 60 kg: Nguyễn Quang Huy.

Huy Chương Bạc:

  • Rowling thuyền bốn nam hạng nhẹ một mái chèo: Võ Như Sang – Hoàng Văn Đạt – Vũ Ngọc Khánh – Phạm Chung.
  • Rowling thuyền bốn nam hạng nhẹ hai mái chèo: Nguyễn Văn Tuấn – Nguyễn Văn Hà – Bùi Văn Hoàn – Nhữ Đình Nam.
  • Thể hình nam dưới 60 kg: Phạm Văn Phước.
  • Kurash nữ dưới 57 kg: Đồng Thị Thu Hiền.

Huy Chương Đồng:

  • Wushu nam đao nam: Nông Văn Hữu.
  • Wushu kiếm thuật nữ: Đặng Tiểu Bình.
  • Cá nhân kiếm ba cạnh nữ: Nguyễn Phương Kim, Vũ Thị Hồng.
  • Kurash nữ dưới 57 kg: Nguyễn Thị Ngọc Nhung.
  • Kurash nữ dưới 70 kg: Nguyễn Thị Lan.

Ngày 14/5

Huy Chương Vàng:

  • Điền kinh: Nguyễn Thị Oanh.
  • Wushu: Dương Thúy Vy.
  • Rowling thuyền đơn nữ hạng nặng: Phạm Thị Huệ.
  • Rowling thuyền đôi nữ hạng nhẹ: Lương Thị Thảo, Định Thị Hảo.
  • Rowling thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo: Phạm Thị Thảo, Nguyễn Thị Giang.
  • Rowling thuyền bốn nữ hạng nặng hai mái chèo: Phạm Thị Ngọc Anh, Lê Thị Hiền, Hà Thị Với, Dư Thị Bông.
  • Đấu kiếm ba cạnh: Nguyễn Tiến Nhật.
  • Thể hình: Trần Hoàng Duy Thuận.
  • Điền kinh nam 1500m: Lương Đức Phước.
  • Điền kinh nam ném lao: Nguyễn Hoài Văn.
  • Điền kinh nữ 5.000m: Nguyễn Thị Oanh.
  • Bơi nam 1.500m: Phạm Thanh Bảo.
  • Tuyển bơi nội dung 4.100m.

Huy Chương Bạc: Wushu nữ: Đặng Tiểu Bình.

Huy Chương Đồng: Wushu nam: Nông Văn Hữu.

Ngày 15/5

Huy Chương Vàng:

  • Ba môn phối hợp: Phạm Tiến Sản.
  • Wushu trường quyền nữ: Hoàng Thị Phương Giang.
  • Cờ tướng: Nguyễn Minh Nhật, Hà Văn Tiến.
  • Cờ vua tiêu chuẩn: Nguyễn Ngọc Trường Sơn.
  • Khiêu vũ thể thao Samba: Trương Kiên, Hồng Anh.
  • Wushu tán thủ nữ 52kg: Ngô Thị Phương Nga.
  • Wushu tán thủ nữ 56kg: Nguyễn Thị Thu Thuỷ.
  • Wushu tán thủ nữ 60kg: Nguyễn Thị Trang.
  • Kiếm chém ba cạnh nữ: Bùi Thu Hà.
  • Khiêu vũ thể thao Rumba: Trung Kiên – Hồng Anh.
  • Wushu tán thủ nam 60kg: Bùi Trường Giang.
  • Wushu tán thủ nam 65kg: Trương Văn Chưởng.
  • Wushu tán thủ nam 75kg: Nguyễn Văn Tài.
  • Thể dục dụng cụ ngựa vòng: Đặng Ngọc Xuân Thiện.
  • Điền kinh nữ 400m: Nguyễn Thị Huyền.
  • Nhảy xa nam: Nguyễn Tiến Trọng.
  • Điền kinh nam 5.000m: Nguyễn Văn Lan.
  • Thể hình nữ cổ điển: Đinh Kim Loan.
  • Thể hình đôi nam nữ: Trần Hoàng Duy Thuận, Bùi Thị Thoa.
  • Jujitsu nữ 45kg: Phùng Thị Huệ.
  • Jujitsu nam 56kg: Đào Hồng Sơn.
  • Điền kinh nữ nhảy cao: Phạm Thị Diễm.
  • Bi sắt: Lan Anh, Hồng Thoa.
  • Khiêu vũ thể thao Jive: Nguyễn Đoàn Minh Trường, Đặng Thu Hương.
  • Khiêu vũ thể thao 5 điệu la tinh: Nguyễn Đoàn Minh Trường, Đặng Thu Hương.
  • Khiêu vũ thể thao paso doble: Nguyễn Đoàn Minh Trường, Đặng Thu Hương.
  • Điền kinh nữ 3.000m vượt chướng ngại vật: Nguyễn Thị Oanh.
  • Bơi nam 400m hỗ hợp: Trần Nguyên Hưng.
  • Esport Liên minh huyền thoại tốc chiến: Đội tuyển eSport Việt Nam.

Huy Chương Bạc:

  • Esport chung kết tổng môn Fifa Online 4: Đội tuyển eSport Việt Nam.
  • Wushu nữ thái cực kiếm: Trần Thị Minh Huyền.
  • Quần vợt đồng đội nữ: Chanelle Vân Nguyễn, Savanna Lý Nguyễn.
  • Wushu tán thủ nữ 48kg: Nguyễn Thị Chinh.
  • Thể dục dụng cụ nhảy trống: Trần Đoàn Như Quỳnh.
  • Bơi 100m tự do nam: Lương Jeremie.
  • Bơi 800m tự do nữ: Võ Thị Mỹ Tiên.
  • Điền kinh 3.000m vượt chướng ngại vật: Nguyễn Thị Hương.
  • Wushu nam côn: Phạm Quốc Khánh.
  • Đồng đội nữ tennis: Độ tuyển tennis nữ Việt Nam.
  • Thể dục dụng cụ xà kép nữ: Phạm Như Phương.
  • Điền kinh nam 400m: Lê Ngọc Phúc.
  • Bơi 400m hỗn hợp nam: Nguyễn Quang Thuấn.

Huy Chương Đồng:

  • Wushu trường quyền nữ: Dương Thuý Vi.
  • Wushu thái cực kiếm: Trần Thị Kiều Trang.
  • Điền kinh chạy 400m nữ: Quách Thị Lan.
  • Thể dục dụng cụ nam thể dục tự do: Trịnh Hải Khang.

Ngày 16/5

Huy Chương Vàng

  • Xe đạp địa hình băng đồng nữ Olympic: Đinh Thị Như Quỳnh.
  • Pencak Silat 70 – 75kg đối kháng nữ: Quàng Thị Thu Nghĩa.
  • Pencak Silat 70 – 75kg nam: Trần Đình Nam.
  • Pencak Silat trên 110kg nam: Lê Văn Toàn.
  • Taekwondo quyền sáng tạo đồng đội nam: Đội tuyển Taekwondo nữ Việt Nam.
  • Đấu kiếm đồng đội nam kiếm chém: Đội tuyển đấu kiếm nam Việt Nam.
  • Súng ngắn 25m nam: Hà Minh Thành.
  • Pencak Silat hạng cân 75 – 80 kg nam: Nguyễn Tấn Sang.
  • Pencak Silat hạng cân 80 – 85 kg nam: Nguyễn Duy Tuyển.
  • Taekwondo quyền đồng đội nam: Đội tuyển Taekwondo nam Việt Nam.
  • Taekwondo quyền đồng đội nữ: Đội tuyển Taekwondo nữ Việt Nam.
  • Taekwondo quyền cá nhân nam: Phạm Quốc Việt.
  • Thể dục dụng cụ xà kép, xà đơn thể dục nam: Đinh Phương Thanh.
  • Điền kinh 100m rào nữ: Bùi Thị Nguyên.
  • Điền kinh 800m nữ: Khuất Phương Anh.
  • Nhày xa nữ: Vũ Thị Ngọc Hà.
  • Bơi 400m tự do nam: Nguyễn Huy Hoàng.
  • Điền kinh 3.000m nam: Lê Tiến Long
  • Bơi ngửa 200m nam: Trần Nguyên Hưng.

Huy Chương Bạc

  • Súng trường nữ 10m: Phí Thanh Thảo.
  • Pencak Silat hạng cân 60 – 65 kg nam: Nguyễn Trung Nam Phương.
  • Taekwondo nữ: Lê Trần Kim Uyên.
  • Nhảy xa nữ: Bùi Thị Thu Thảo.
  • Bơi 3.000m nam: Đỗ Quốc Luật.
  • Bơi tiếp sức 4.400m hỗn hợp nam: Đội tuyển bơi Việt Nam.

Huy Chương Đồng

  • Khiêu vũ nội dung Waltz: Nguyễn Đức Hoà, Nguyễn Thị Hải Yến.
  • Thể dục dụng cụ cầu thăng bằng: Phạm Như Phương.
  • Khiêu vũ thể thao Slow Foxtrot: Vũ Hoàng Anh Minh, Nguyễn Trường Xuân.
  • Thể dục dụng cụ xà kép: Lê Thanh Tùng.

Ngày 17/5

Huy Chương Vàng

  • Bắn súng 50m súng ngắn nam: Trần Quốc Cường.
  • Canoeing đơn nữ: Nguyễn Thị Hương.
  • Cờ vua đơn nam nhanh: Nguyễn Ngọc Trường Sơn.
  • Cờ vua nhanh đơn nữ: Phạm Lê Thảo Nguyên.
  • Vật cổ điển nam hạng 60kg: Bùi Tiến Hải.
  • Vật cổ điển nam hạng 67kg: Bùi Mạnh Hùng.
  • Chạy vượt rào nữ 400m: Quách Thị Lan.
  • Vật cổ điển hạng 77kg nam: Nguyễn Bá Sơn.
  • Vật cổ điển hạng 87kg nam: Nguyễn Đình Hiếu.
  • 7 môn phối hợp: Linh Na.
  • Vật cổ điển hạng 103kg nam: Hà Văn Hiếu.
  • Điền kinh 10.000m: Nguyễn Văn Lai.
  • Taekwondo nữ: Trương Thị Kim Tuyến.
  • Bơi đồng đội nam tiếp sức 4.200m tự do: Đội tuyển bơi nam Việt Nam.

Huy Chương Bạc

  • Canoeing thuyền 4 nữ: Đỗ Thị Thanh Thảo, Ngô Phương Thảo, Đinh Thị Trang, Nguyễn Thị Thanh Mai.
  • Đạp xe địa hình băng đồng đồng đội nam nữ tiếp sức: Đinh Thị Như Quỳnh, Cà Thị Thơm, Đinh Văn Linh, Bùi Văn Nhật.
  • Waikru đội nữ: Phạm Thị Diễm Trang, Phạm Thị Bích Liễu.
  • Điền kinh 400m rào nữ: Nguyễn Thị Huyền.
  • Điền kinh 400m rào nam: Quách Công Lịch.
  • Bơi ếch 200m: Phạm thanh Bảo.
  • Taekwondo nam dưới 68kg: Lý Hồng Phúc.

Huy Chương Đồng:

  • Cầu lông đồng đội: Đội tuyển nữ Việt Nam.
  • Điền kinh 10.000m nam: Nguyễn Văn Thao.

Ngày 18/5

Huy Chương Vàng

  • Canoeing đôi nữ: Trương Thị Phương, Nguyễn Thị Ngân.
  • Canoeing thuyền 4 nam: Hồng Quân, Quốc Toản, Hiền Nam, Trần Thanh.
  • Kiếm chém đồng đội nữ: Bùi Thị Thu Hà, Đỗ Thị Tâm, Phạm Thị Thu Hoài, Phùng Thị Khánh Linh.
  • Vật tự do 50kg nữ: Nguyễn Thị Xuân.
  • Vật tự do 53kg nữ: Kiều Thị Ly.
  • Karate quyền cá nhân nữ: Nguyễn Thị Phương.
  • Vật tự do 57kg nữ: Dương Thị Mỹ Trang.
  • Vật tự do 68kg nữ: Lại Diệu Thương.
  • Vật tự do 76kg nữ: Đặng Thị Linh.
  • Ném lao nữ: Lò Thị Hoàng.
  • Karate nữ: Nguyễn Thị Ngoan.
  • Vật tự do 62kg nữ: Mỹ Hạnh.
  • Taekwondo nữ dưới 53kg: Trần Thị Ánh Tuyết.
  • Điền kinh nữ 10.000m: Phạm Thị Hồng Lệ.
  • Judo: Trần Quốc Cường, Phạm Minh Hạnh.
  • Điền kinh chạy tiếp sức nữ 4.400m: Hoàng Thị Ngọc, Quách Thị Lan, Nguyễn Thi Hằng, Nguyễn Thị Huyền.
  • Vovinam nữ hàng 55kg: Nguyễn Thị Kiều Giang.
  • Bơi 50m ếch nam: Phạm Thanh Bảo.
  • Taekwondo nữ: Nguyễn Thị Hương.
  • Bơi 200m phối hợp nam: Trần Nguyên Hưng.
  • Judo quyền đôi nữ: Nguyễn Tường Vy, Mai Thị Bích.

Huy Chương Bạc:

  • Cung 1 dây đồng đội nữ: Đỗ Thị Ánh Nguyệt, Nguyễn Thị Hải Ly, Hà Thị Ngọc, Nguyễn Thị Thanh Nhi.
  • Cung 1 dây đồng đội nam: Chu Đức Anh, Nguyễn Duy, Nông Văn Linh.
  • Karate quyền kata cá nhân nam: Phạm Minh Đức.
  • Điện kinh nữ 10.000m: Lò Thị Oanh.
  • Taekwondo: Ngô Quang Trường, Phạm Ngọc Châm.
  • Judo: Hà Minh Đức, Nguyễn Cường Thịnh.
  • Judo: Thuỳ My, Trí Linh, Toàn Trung, Tấn Lập.
  • Điền kinh chạy tiếp sức 4.400m nam: Lê Ngọc Phúc, Quách Công Lịch, Trần Nhật Hoàng, Trần Đình Sơn.

Huy Chương Đồng:

Bơi 200m tự do nam: Hoàng Quý Phước.

Ngày 19/5

Huy Chương Vàng

  • Điền kinh marathon: Hoàng Nguyên Thanh.
  • Điền kinh 20km đi bộ nữ: Võ Xuân Vĩnh.
  • Điền kinh 20km đi bộ nam: Nguyễn Thị Thanh Phúc.
  • Canoeing: Phạm Hồng Quân, Hiền Nam.
  • Bắn súng: Trần Quốc Cường, Phạm Quang Huy, Phan Công Minh.
  • Cờ vua cờ nhanh đồng đội: Lê Quang Liêm, Trần Tuấn Minh.
  • Billiards: Nguyễn Trần Thanh Tự.
  • Canoeing: Trương Thị Phương, Diệp Thị Hương, Nguyễn Thị Hương, Nguyễn Thị Tuyết.
  • Đua xe đường trường nam Criterium đu vòng tròn: Quàng Văn Cường.
  • Judo nam hạng cân dưới 90kg: Lê Anh Tài.
  • Judo nữ hạng cân dưới 63kg: Nguyễn Thị Hường.
  • Cử tạ: Lại Gia Thành.
  • Karate: Hồ Thị Thu Hiền.
  • Karate: Đỗ Thanh Nhân.
  • Karate: Bùi Thị Thảo.
  • Vật: Phùng Khắc Huy.
  • Vật: Nguyễn Xuân Định.
  • Karate: Nguyễn Thị Phương, Lưu Thị Thu Uyên, Nguyễn ngọc Trâm.
  • Bắn súng: Hoàng Thị Tuất.
  • Vật: Cấn Tấn Dự.
  • Vovinam: Đỗ Phương Thảo.
  • Bơi: Huy Hoàng.
  • Taekwondo: Phạm Thị Thu Hiền.
  • Vật: Hoàng Văn Nam.
  • Vật: Trần Văn Trường Vũ.
  • Bơi 200m bướm: Huy Hoàng.

Huy Chương Bạc

  • Xe đạp: Nguyễn Thị Thật.
  • Bắn cung: Lê Phương Thảo, Nguyễn Thị Hải Châu, Lê Phạm Ngọc Anh.
  • Billiards: Phạm Quốc Tuấn.
  • Canoeing: Đỗ Thị Thanh Thảo, Đinh Thị Trang.
  • Cử tạ: Mỹ Phương.
  • Cử tạ: Phạm Đình Thi.

Huy Chương Đồng

Điền kinh đi bộ 20km nam: Nguyễn Thanh Ngưng.

Ngày 20/5

Huy Chương Vàng

  • Cờ tướng: Lê Thị Kim Loan.
  • Canoeing: Nguyễn Thị Hương.
  • Cờ vua: Phạm Lê thảo Nguyên.
  • Cờ vua: Tuấn Minh.
  • Cờ vua cờ chớp cá nhân nữ: Phạm Lê Thảo Nguyên.
  • BẮn súng súng trường 3 tư thế nữ: Phí Thanh Thảo.
  • Vovinam: Mai Thị Kim Thuý.
  • Judo: Chu Đức Đạt.
  • Kumite đồng đội nữ: Hồ Thị Thu Hiền, Hoàng Thị Mỹ Tâm, Nguyễn Thị Ngoan, Trang Cẩm Lành.
  • Cử tạ: Hoàng Thị Duyên.
  • Judo: Nguyễn Thị Thanh Thuỷ.

Huy Chương Bạc:

Canoeing: Đỗ Thị Thanh Thảo, Đinh Thị Trang.

Huy Chương Đồng

  • Canoeing: Trương Thị Phương, Nguyễn Thị Tuyết.
  • Cử tạ: Nguyễn Ngọc Trung.
  • Bắn súng: Trịnh Thu Vinh.

Ngày 21/5

Huy Chương Vàng

  • Canoeing đồng đội 4 nữ 500m: Trương Thị phương, Diệp Thị Hương, Ngyễn Thị Hương, Nguyễn Thị Ngân.
  • Aerobic đồng đội hỗn hợp nhóm 3 người: Nguyễn Ché Thanh, Trần Ngọc Thuý Vi, Lê Hoàng Phong.
  • Cờ vua đồng đội nam cờ chớp: Lê Quang Liêm, Lê Tuấn Minh.
  • Canoeing 200m nữ: Nguyễn Thị Hương.
  • Cử tạ hạng 46kg nữ: Phạm Thị Hồng Thanh.
  • Judo nữ 45 kg: Đỗ Thu Hà.
  • Judo nữ 48kg: Hoàng Thị Tĩnh.
  • Vovinam 55kg nam: Lê Hồng Tuấn.
  • Lặn 100m và bơi chân vịt nam: Nguyễn Thành Lộc.
  • Lặn 100m và bơi chân vịt nữ: Phạn Thị Thu.
  • Lặn: Cao Thị Duyên.
  • Lặn: Kim Anh Kiệt.
  • Bóng ném nam: Đội tuyển bóng ném nam Việt Nam.
  • Lặn tiếp sức 4.400m vòi hơi chân vịt nam: Đội tuyển Việt Nam.
  • Bóng đá nữ: Đội tuyển bóng đá nữ Việt Nam.

Huy Chương Bạc

  • Kayak thuyền 4 nữ: Lương Thị Dung, Đỗ Thị Thanh Thảo, Ngô Phương Thảo, Ngô Thị Thu Hiền.
  • Aerobic: Phan Thế Gia Hiển.
  • Song luyện mã tấu: Đội tuyển Vovinam Việt Nam.

Huy Chương Đồng

  • Bi-a 10 bi đơn nữ: Cơ thủ Bùi Xuân Vàng.
  • Cờ vua đồng đội nữ: Đội tuyển cờ vua Việt Nam.

Ngày 22/5

Huy Chương Vàng

  • Xe đạp xuất phát đồng hàng nữ: Nguyễn Thị Thật.
  • Xe đạp xuất phát đồng hàng đồng đội nữ: Nguyễn Thị Thật, Nguyễn Thị Thi, Nguyễn Thị Thu Mai, Bùi Thị Quỳnh.
  • Aerobic nội dung đôi nam nữ: Lê Hoàng Phong, Trần Ngọc Thuý Vi.
  • Aerobic đồng đội: Lê Hoàng Phong, Nguyễn Chết Thành, Nguyễn Việt Anh, Trần Ngọc Thuý Vi, Vương Hoài An.
  • Quần vợt đơn nam: Lý Hoàng Nam.
  • Muay 54kg đối kháng nữ: Bùi Yến Ly.
  • Billiards: Quyết Chiến.
  • Muay: Nguyễn Trần Duy Nhất.
  • Đột kích Esports: Đội tuyển đột kích Việt Nam.
  • Vovinam: Lê Thị Hiền.
  • Muay: Nguyễn Doãn Long.
  • Esports Liên minh huyền thoại: Đội tuyển Việt Nam.
  • Muay 60kg nữ: Bông Thị Mai.
  • Quyền anh 51kg nữ: Nguyễn Thị Tâm.
  • Quyền anh 57kg nữ: Vương Thị Vĩ.
  • Quyền anh 60kg nữ: Trần Thị Linh.
  • Bắn súng: Nguyễn Hoàng Điệp.
  • Lặn nội dung vòi hơi chân vịt: Nguyễn Thành Lộc.
  • Lặn 800m vòi hơi chân vịt nữ: Phạm Thị Kim Thương.
  • 4.100m tiếp sức nam vòi hơi chân vịt: Đội tuyển Việt Nam.
  • 4.100m tiếp sức hỗn hợp vòi hơi chân vịt: Đội tuyển Việt Nam.
  • 4.100m tiếp sức nữ vòi hơi chân vịt: Đội tuyển Việt Nam.
  • 10m súng trường hơi di động: Đội tuyển Việt Nam.
  • Bóng đá nam: Đội tuyển bóng đá nam Việt Nam.

Huy Chương Bạc:

  • Aerobic đơn nữ: Trần Hà Vi.
  • Cử tạ hạng cân 89kg nam: Bùi Tuấn Anh.
  • Cử tạ hạng cân 89kg nam: Nguyễn Minh Quang.
  • Bóng chuyền nam: Đội tuyển bóng chuyền nam Việt Nam.
  • Esprots Liên Quân Mobile: Đội tuyển Liên Quân Mobile Việt Nam.
  • Bóng chuyền nữ: Đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam.

Huy Chương Đồng

Cử tạ 71kg nữ: Nguyễn Thị Kim Vân.

Chúng tôi sẽ liên tục cập nhật bảng thành tích mới nhất của các đoàn thể thao trong Đại hội Thể Thao Đông Nam Á lần thứ 31 sớm nhất đến người hâm mộ.

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *